Bidhaa za Chapa
Tengeneza bidhaa zionekane kuwa zako.
Chagua bidhaa kwenye katalogi. Bei ambazo hazijawekwa zinaweza kuombwa moja kwa moja kulingana na idadi, muundo na aina ya uchapishaji.
Bidhaa zoteUchapishaji wa T-shirtMugs na VikombeKofiaMabangoBusiness CardsStika na LeboUfungashaji wenye Chapa
Katalogi inaandaliwa kwa bidhaa halisi.
Bidhaa zitaonekana hapa baada ya kuwekwa na timu ya studio. Hutapata bidhaa, picha au bei za kubuniwa. Tuma ombi la bei kwa mahitaji yako maalum.
Omba bei maalum