Dhamira yetu
Kutoa huduma za ubunifu na uchapishaji zenye ubora, zinazopatikana na zinazosaidia wateja kukuza biashara zao.
Mshirika wako wa ubunifu, branding na uchapishaji kutoka Kigamboni, Dar es Salaam.
Fresh Brand Studio Tanzania ni studio ya ubunifu na uchapishaji inayosaidia biashara, taasisi na watu binafsi kuwasilisha chapa zao kwa ubora na uthabiti. Tunachanganya mawazo ya ubunifu na utekelezaji wa uchapishaji ili kazi yako iwe tayari kwa matumizi halisi.
Tunapenda kushirikiana na biashara zinazoanza, maduka, taasisi, waandaaji wa matukio na watu binafsi wanaohitaji kuwasilisha ujumbe kwa uwazi na ubora.
Jadili mradi wakoTunachanganya ubunifu, uangalifu wa kiufundi na huduma ya karibu ili kazi yako iwe tayari kuonekana.
Kutoa huduma za ubunifu na uchapishaji zenye ubora, zinazopatikana na zinazosaidia wateja kukuza biashara zao.
Kuwa mshirika anayeaminika wa ubunifu na chapa kwa biashara zinazokua Tanzania.
Ubora, ubunifu, uaminifu, ushirikiano na huduma inayomweka mteja mbele.
Tuko tayari kusikiliza wazo lako na kukusaidia kulipeleka hatua inayofuata.